Ngày giờ | Trận đấu | Trực tiếp |
CAN 2019 – TỨ KẾT | ||
11/07 23:00 | Algeria - Bờ Biển Ngà | |
12/07 02:00 | Tunisia - Madagascar | |
SƠ LOẠI UEFA EUROPA LEAGUE 2019/20 | ||
11/07 20:30 | Pyunik (Armenia) - Shkupi (Macedonia) | |
11/07 21:00 | Ordabasy (Kazakstan) - Torpedo Kutaisi (Georgia) | |
11/07 21:45 | Ventspils (Latvia) - Teuta Durres (Albania) | |
11/07 22:00 | Alashkert (Armenia) - Makedonija GP (Macedonia) | |
11/07 22:30 | AEK Larnaca (Đảo Síp) - Petrocub (Moldova) | |
11/07 22:30 | Laci (Albania) - H. Beer Sheva (Israel) | |
11/07 22:30 | Trans Narva (Estonia) - Buducnost (Montenegro) | |
11/07 23:00 | Flora Tallin (Estonia) - Radnicki Nis (Serbia) | |
11/07 23:00 | KuPs (Phần Lan) - Vitebsk (Belarus) | |
11/07 23:00 | Sabail (Azerbaijan) - Uni. Craiova (Romania) | |
11/07 23:30 | Balzan (Malta) - Domzale (Slovenia) | |
11/07 23:30 | Ruzomberok (Slovakia) - Levski Sofia (Bulgaria) | |
11/07 23:30 | Riteriai (Lithuania) - KI Klaksvik (Đảo Faroe) | |
12/07 00:00 | Academy Pandev (Macedonia) - Zrinjski (Bosnia) | |
12/07 00:00 | Brann (Na Uy) - Shamrock Rovers (Ireland) | |
12/07 00:00 | Brondby (Đan Mạch) - Inter Turku (Phần Lan) | |
12/07 00:00 | Crusaders (Bắc Ireland) - B36 Torshavn (Đảo Faroe) | |
12/07 00:00 | Debrecin (Hungary) - Perparimi Kukesi (Albania) | |
12/07 00:00 | Dinamo Tbilisi (Georgia) - UE Engordany (Andorra) | |
12/07 00:00 | Kauno Zalgiris (Lithuania) - Limassol (Đảo Síp) | |
12/07 00:00 | Liepaja (Latvia) - Dinamo Minsk (Belarus) | |
12/07 00:00 | Maccabi Haifa (Israel) - Mura 05 (Slovenia) | |
12/07 00:00 | Malmo (Thụy Điển) - Ballymena (Bắc Ireland) | |
12/07 00:00 | Molde (Na Uy) - KR Reykjavik (Iceland) | |
12/07 00:00 | Radnik Bijeljina (Bosnia) - Spartak Trnava (Slovakia) | |
12/07 00:00 | Shakhter Soligorsk (Belarus) - Hibernians (Malta) | |
12/07 00:00 | S. Nisporeni (Moldova) - Neftci Baku (Azerbaijan) | |
12/07 00:30 | Fola Esch (Luxembourg) - Chikhura (Georgia) | |
12/07 01:00 | Connahs Q. (Xứ Wales) - Kilmarnock (Scotland) | |
12/07 01:00 | Olimpija Ljubljana (Slovenia) - RF Skola (Latvia) | |
12/07 01:30 | Cukaricki Stankom (Serbia) - Banants (Armenia) | |
12/07 01:30 | Dunajska Streda (Slovakia) - Cracovia (Ba Lan) | |
12/07 01:30 | Europa FC (Gibraltar) - Legia Warszawa (Ba Lan) | |
12/07 01:30 | Steaua Bucharest (Romania) - Milsami (Moldova) | |
12/07 01:30 | Zeta (Montenegro) - Fehervar Videoton (Hungary) | |
12/07 01:45 | Aberdeen (Scotland) - RoPS Rovaniemi (Phần Lan) | |
12/07 01:45 | Cliftonville (Bắc Ireland) - Haugesund (Na Uy) | |
12/07 01:45 | Cork City (Ireland) - Niedercorn (Luxembourg) | |
12/07 01:45 | St. Patricks (Ireland) - IFK Norrkoping (Thụy Điển) |
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 11/7
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.
Tin liên quan
- Đọc nhiều
- Bình luận nhiều
- Nhận định bóng đá Pháp vs Italia, 01h45 ngày 7/9: Gà gáy ở Paris 3
- Nhận định bóng đá Ireland vs Anh, 23h00 ngày 7/9: Anh ‘phá đảo’ 1
- Nhận định bóng đá Argentina vs Chile, 07h00 ngày 6/9: Không Messi, không sao!
- Nhận định bóng đá Bỉ vs Israel, 01h45 ngày 7/9: Quỷ đỏ ra quân thắng lợi
- Nhận định bóng đá Brazil vs Ecuador, 08h00 ngày 7/9: Điệu Samba lạc nhịp